* o0o_Clan-[Bot]_o0o *
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
* o0o_Clan-[Bot]_o0o *

Welcom you to go clan [Bot] !....

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

hack compo!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
[Bot]Police-
* Thủ Tướng * " Clan-[Bot] "
* Thủ Tướng *
[Bot]Police-

hack compo! Empty
Bài gửiTiêu đề: cấm hack dưới mọi hình thức   hack compo! Icon_minitimeMon Apr 14, 2008 10:22 pm

V/v hack combo theo bài viết của Admin thì mình nghĩ đó là 1 hình thức hack . nếu như ko kill 5 6 7 8 mạng thì làm sao gọi là combo được , vì vậy mình mong muốn các ban hãy chơi bằng thực lực của mình , ko hack dưới mọi hình thức . cái sướng thật sự trong game đó là bãn lĩnh thực của mình chứ ko phải là cái sướng của cái hack để mình sướng . các bạn hãy chơi bằng khả năng của mình hiện có nhé , chào các bạn .
http://clan.vodoi.net
suaongtho
Mod
Mod
suaongtho

hack compo! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: hack compo!   hack compo! Icon_minitimeWed Apr 23, 2008 4:46 am

suong' lem' the de nghj uong sua~ ong tho cho suong' not' de~ cheers
vuatrenbien1
Học viên
Học viên

hack compo! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: hack compo!   hack compo! Icon_minitimeThu Apr 24, 2008 7:53 am

Trên biển thì lấy đâu ra sữa ông thọ mà tự sướng hả chỉ có HS và ăn cướp thôi bounce bounce Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
Sponsored content

hack compo! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: hack compo!   hack compo! Icon_minitime

hack compo!
Trang 1 trong tổng số 1 trang