* o0o_Clan-[Bot]_o0o *
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
* o0o_Clan-[Bot]_o0o *

Welcom you to go clan [Bot] !....

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Việc các bài viết về hack & cheat!

Go down 
2 posters

liệu có nên giữ lại các bài viết liên quan đến hack và cheat hôk!
có thể giữ lại để biết và tham khảo
Việc các bài viết về hack & cheat! Vote_lcap33%Việc các bài viết về hack & cheat! Vote_rcap
 33% [ 1 ]
những bài viết đó chỉ làm diễn đàn thêm sấu!
Việc các bài viết về hack & cheat! Vote_lcap0%Việc các bài viết về hack & cheat! Vote_rcap
 0% [ 0 ]
del toàn bộ các bài viết đó đi! _ _/#
Việc các bài viết về hack & cheat! Vote_lcap67%Việc các bài viết về hack & cheat! Vote_rcap
 67% [ 2 ]
Tổng số bầu chọn : 3

Tác giảThông điệp
Admin
Admin

Việc các bài viết về hack & cheat! Empty
Bài gửiTiêu đề: Việc các bài viết về hack & cheat!   Việc các bài viết về hack & cheat! Icon_minitimeWed Apr 16, 2008 6:32 am

rabbit Tôi Admin 4rum chỉ post những công cụ giúp bắn tốt hơn chứ đâu có thể gọi là hack! king nếu anh em bức bối Neutral tôi sẽ del những bài liên qua đến hack cheat!-_- trưng cầu dân ý một chút !
http://clan-bot.heavenforum.com
[Bot]Police-
* Thủ Tướng * " Clan-[Bot] "
* Thủ Tướng *
[Bot]Police-

Việc các bài viết về hack & cheat! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Việc các bài viết về hack & cheat!   Việc các bài viết về hack & cheat! Icon_minitimeWed Apr 16, 2008 7:06 am

Admin đã viết:
rabbit Tôi Admin 4rum chỉ post những công cụ giúp bắn tốt hơn chứ đâu có thể gọi là hack! king nếu anh em bức bối Neutral tôi sẽ del những bài liên qua đến hack cheat!-_- trưng cầu dân ý một chút !
.

anh ko phải là trách em ,màvì nếu làm thế các clan khác coi mình ra gì ,còn tụi khác thì nó vào 4rum của mình chủ yếu để donw mấy cái link hack kia thui , thui đừngbùn nhé mọi ngưòi ko ai trách em cả , em có công lớn rùi đãtạo ra cái 4rum này cho anh emclan [Bot] ...... hix hix chào em và hẹn gặp lại nhé .
http://clan.vodoi.net

Việc các bài viết về hack & cheat!
Trang 1 trong tổng số 1 trang