* o0o_Clan-[Bot]_o0o *
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
* o0o_Clan-[Bot]_o0o *

Welcom you to go clan [Bot] !....

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Tổng hợp các công cụ trong đột kick!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin

Tổng hợp các công cụ trong đột kick! Empty
Bài gửiTiêu đề: Tổng hợp các công cụ trong đột kick!   Tổng hợp các công cụ trong đột kick! Icon_minitimeMon Apr 14, 2008 8:53 am

1 .

Chơi bằng cửa sổ

- Nếu bạn cài CrossFire mặc định là ổ C thì khỏi phải làm các bước phía dưới mà chỉ cần tải chương trình về và chơi game
- Nếu bạn cài CrossFire ở ổ D hoặc các ổ khác thì làm theo các bước dưới đây

Chạy Winmode và vào menu Edit > Modify

Hoặc click chuột phải vào đường dẫn chọn Modify

Click tiếp vào ...

Tìm đến thư mục bạn cài CrossFire (ví dụ D:\Program Files\VTCGame\Dot Kich\). Ở mục Files of type chọn All Files (*.*)

Tìm và chọn file crossfire.dat và nhấn Open

Nhấn OK

Click đôi chuột trái vào đường dẫn để chơi game hoặc click phải chuột vào và chọn Execute để chơi game
Tải tại đây!!!

http://gamek.channelvn.net/Images/po...0CrossFire.rar
Bạn phải đăng nhập mới thấy lick!

Trích dẫn:
2 . Bản cập nhật 1004 đổi màu máu thằng trắng toát, thấy gớm quá, đây là cách sửa lại nè :
Trước khi update, giữ lại 2 file:
C:\Program Files\VTCGame\Dot Kich\rez\rf004.rez
C:\Program Files\VTCGame\Dot Kich\rez\rf005.rez

Sau khi update, chép đè 2 file này lên là xong! Máu đỏ y như trước, văng lên tường cũng đỏ thẫm
Bạn nào đã chót update rồi thì down bản full về cài trên 1 thư mục nào đó rồi copy 2 file rf004.rez rf005.rez trong mục rez mới chèn vào thư mục rez của bản cross fire đã up lên 1004.Nhớ giữ lại 2 file ki để khi nào up bản mới lại chèn vào tiếp

Nếu Bạn nào hok có hai file đó thì đây down :
http://www.mediafire.com/?mzdpv3hkrgx
Reset thời gian trong CF

(Mẹo xử lí vấn đề 5h trong CF)
Chắc mọi người ở đây đang kêu ca về hệ thống 5h của VTC Tôi cũng thấy bất tiện khi chơi chỉ còn 50%. Nhưng tôi đã tìm ra 1 cách lách luật 5h của VTC. Bây giờ chơi cảm thấy thoải mái hơn hẳn. Không còn lo nghĩ tới mình chơi được bao nhiêu tiếng nữa. Bắn hết 3h ra reset 1 phát là lại có thể bắn tiếp . Mình muốn chia sẻ cho tất cả mọi người biết .
- Đầu tiên: vào game, đăng nhập
- Chọn 1 server bất kỳ
- Ấn vào nút Thoát ở góc trên cùng bên phải (không được thoát game đâu nhá, ấn nút đó nó sẽ hiện ra 1 bảng thành tích hay cái quái gì đó)
- Trong cái bảng hiện ra ấn vào nút "Chọn máy chủ"
- Nếu thời gian đã reset thì có thể vào server mình muốn chơi để chơi. Nếu thời gian chưa reset thì làm lại từ bước 2 là được.
Good luck and have fun

Sound modz cho CrossFire

Mấy cái câu headshot, doublekill, multikill... trong CrossFire nghe chả có khí thế gì mấy cả Em xin mạn phép tập hợp bộ sound mới thay thế 8 câu thoại killing spree của CF, đảm bảo chất lượng hơn hẳn

Download here (~5 MB)Bạn phải đăng nhập mới thấy lick!

Sử dụng:
Giải nén và chép toàn bộ file trong thư mục New vào thư mục \Cross Fire\rez\Snd2\english\Message
Địa chỉ mặc định: C:\Program Files\VTC Game\Cross Fire\rez\Snd2\english\Message

Uninstall:
Nếu ko thích sài bản patch này, các bạn cứ chép các file trong thư mục Back up đi kèm vào chỗ cũ là khôi phục xong

Khôi phục CF lại như cũ
Nếu bạn lỡ phá hỏng các file Cf hoặc điều chỉnh bậy bạ mà quên copy file cũ làm hõng game thì đừng lo, cách thông thường là gỡ ra cài lại và update lại nhưng nó thật lâu lắc và chắc hẳn bạn cũng sẽ

thấy bực mình. Hãy tải bản khôi phục tại link sau :
http://www.fileden.com/files/2006/12...F-Original.zip

Trích dẫn:
File .zip có dung lượng 2.74MB, tải về và giải nén sau đó cài đặt (thấy thế này nhưng chưa dùng thử vì ko có nhu cầu khôi phục, các bác làm thử xem). Nguồn là game4v nhưng mấy bác bên đó ghi thô sơ sơ sài lắm.

AIM POINT

Soft căn tâm cho sniper , mọi người down ở dưới, đây chỉ là 1 soft hỗ trợ thui chứ ko phải hack nhé, đừng thấy có chữ hack mà nghi oan cho tớ .

AimPoint.rar (37.0 KB, 561 views)
http://clan-bot.heavenforum.com
[Bot]Police-
* Thủ Tướng * " Clan-[Bot] "
* Thủ Tướng *
[Bot]Police-

Tổng hợp các công cụ trong đột kick! Empty
Bài gửiTiêu đề: Verry Good !!!!   Tổng hợp các công cụ trong đột kick! Icon_minitimeMon Apr 14, 2008 11:52 pm

rất tốt bài này anh em vào tham khảo nhé , hay hay
http://clan.vodoi.net

Tổng hợp các công cụ trong đột kick!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» GỬI ANH EM TRONG CLAN
» Danh sách các mem & mod trong clan [Bot]
» 1 SỐ LOẠI SÚNG TRONG GAME CF , MỜI CÁC BẠN CLAN [Bot] VÀO THAM KHẢO VỚI NHAU NHÉ :
» Game thủ sử dụng "khinh công" trong Cross Fire
» upload bang noi qui clan & hình thức ky luật trong clan !