* o0o_Clan-[Bot]_o0o *
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
* o0o_Clan-[Bot]_o0o *

Welcom you to go clan [Bot] !....

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

giới thiệu về clan [Bot]

Go down 
Tác giảThông điệp
[Bot]Police-
* Thủ Tướng * " Clan-[Bot] "
* Thủ Tướng *
[Bot]Police-

giới thiệu về clan [Bot] Empty
Bài gửiTiêu đề: giới thiệu về clan [Bot]   giới thiệu về clan [Bot] Icon_minitimeTue Apr 08, 2008 5:05 am

mình xin được giới thiệu đôi nét về clan [Bot] cũng như tại sao mình lại lấy tên clan là tên [Bot] :
chắc các bạn rất thắc mắc tại sao mình lại chôn tên clan là [Bot] mà ko chọn 1 tên khác hay hơn có ý nghĩa hơn , sau đây mình xin được trả lời :
ở đây mình muốn lấy tên clan là [Bot] vì mình muốn các gamer Cf của clan khi thi đấu cũng như war clan đều dũng mãnh như 1 con " Bot game " .
nói đến từ Bot , trong game " nhập vai " bắn súng này thì ai cũng nghĩ đến Bot game , trong game thì Bot game rất pro
vd : như game counter-trike 1.6 , thì Bot ở đây phải nói là vô đối , khả năng head-shot của 1 Bot pro là rất cao .
vì vậy mình muốn các bạn gamer CF của clan [Bot] , phải giống như những chiến binh Bot game vậy . ko bắn thì thôi bắn thì tỉ lệ head-shot phải cao . có thể hạ mục tiêu trong vòng 5 viên đạn và 1 cú head-shot , hì hì vì vậy nên mình mới quyết định đặt tên clan là [Bot] .
Thân gởi mem clan [Bot] .
Lê Hải Long .
http://clan.vodoi.net

giới thiệu về clan [Bot]
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» CLAN MÌNH ĐÃ CÓ BLOG RIÊNG CHO CLAN RÙI !
» upload bang noi qui clan & hình thức ky luật trong clan !
» ID trên Blog của clan [Bot] & ID trên 4rum của Clan [Bot] !
» clan [Bot] war clan [se7en]
» Clan [Bot] war Clan [XIII] ( sự phục thù )